இந்தியாவுடனான உறவை மேம்படுத்தும் வாய்ப்பை இங்கிலாந்து தவறவிட்டது – இங்கிலாந்து நாடாளுமன்ற குழு

0
3

இங்கிலாந்து  நாடாளுமன்ற குழு  வெளியிட்டு உள்ள அறிக்கையில் கூறி இருப்பதாவது:-

இந்தியாவுடன் நெருங்கிய உறவுகள் இருந்தபோதிலும், இங்கிலாந்து முக்கியமான வாய்ப்புகளை பயன்படுத்தத் தவறவிட்டது அதன் மிகப்பெரிய திறனைக் குறைக்கிறது என்று இங்கிலாந்து  நாடாளுமன்ற குழு அறிக்கை தெரிவித்துள்ளது. 

பிரெக்சிட்டைத் தொடர்ந்து இங்கிலாந்து ஐரோப்பிய ஒன்றியத்திலிருந்து வெளியேறும்போது, வெளியுறவுக் கொள்கைக்கான அதன் முன்னுரிமைகள் மாற வேண்டும். இந்தியாவின் மேம்பட்ட செல்வாக்கு மற்றும் சக்தியுடன் இங்கிலாந்து தனது மூலோபாயத்தை சரிசெய்ய வேண்டும்.

இந்தியாவின் முன்னுரிமைகளுக்கு பதிலளிக்க நாங்கள் அதிகம் செய்ய வேண்டும், மேலும் நமது சொந்த நோக்கங்களை இன்னும் தெளிவாகத் தெரிவிக்க வேண்டும்.

இங்கிலாந்து ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தை விட்டு வெளியேறும்போது, நமது வெளியுறவுக் கொள்கை முன்னுரிமைகள் மாறும். ஒரு மாற்றமாக இந்தியாவுடனான எங்கள் உறவை மேம்படுத்த வேண்டும். அந்த உறவை மீட்டமைப்பதற்கான ஒரு நடைமுறை மற்றும் குறியீட்டு தொடக்கமாக, நிச்சயமாக 2019 இறுதிக்குள், வெளியுறவு செயலாளரை விரைவில் இந்தியாவுக்கு வருகை புரியுமாறு ஊக்குவிக்கிறோம் என்று அந்த அறிக்கை கூறியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here